ค้นหา
ทุกประเภท
    เมนู ปิด

    อุปกรณ์เสริมเน็ตเวิร์ค

    แสดงผลแบบ Grid List
    ค้นหาจาก
    แสดงผล รายการ ต่อหน้า
    Picture of TP-LINK TL-WN8200ND High Power Wireless USB Adapter ยูเอสบีไวไฟ

    TP-LINK TL-WN8200ND High Power Wireless USB Adapter ยูเอสบีไวไฟ

    TP-LINK TL-WN8200ND เป็น ตัวแปลงสัญญาณ ไร้สาย 300Mbps กำลังสูง ที่ช่วยให้ผู้ใช้เครื่องคอมพิวเตอร์หรือโน๊ตบุ๊คสามารถเชื่อมต่อสัญญาณไร้สายได้อย่างมีประสิทธิภาพ การปรับปรุงประสิทธิภาพของตัวแปลงสัญญาณ Wireless ถูกออกแบบให้ใช้พลังงานที่สูงซึ่งสามารถส่งได้ถึง 10 ครั้ง ในช่วงเวลาเดียวกันกับตัวแปลงสัญญาณแบบเดิม หนึ่งในคุณสมบัติที่ดีที่สุด TL- WN8200ND จึงเป็น ตัวส่งสัญญาณที่มีประสิทธิภาพสูงสามารถทะลุทะลวงได้อย่างมีประสิทธิภาพ สามารถมั่นใจได้ว่า สัญญาณจะไม่ลดความเข้มของสัญญาณและ ยังคง มีความน่าเชื่อถือ เมื่อผ่านผนังหลายชั้น
    ฿790.00
    Picture of TP-Link WDM Media Converter MC210CM  1000Mbps RJ45 to 1000Mbp อุปกรณ์แปลงสัญญาณ

    TP-Link WDM Media Converter MC210CM 1000Mbps RJ45 to 1000Mbp อุปกรณ์แปลงสัญญาณ

    TP-Link MC210CS สำหรับแปลงสัญญาณจากจากสาย UTP เป็นสาย Fiber Optic แบบ Single Mode หัวต่อแบบ SC ระยะทาง 15 กิโลเมตร ความเร็วสูงสุด 1000Mbps Wave Length 1310nm เป็นตามมาตราฐานทางไฟฟ้าที่ 802.3u 10/100base-TX, 100Base-FX มีสวิทซ์ที่ใช้ในการกำหนดค่าการถ่ายโอนแบบบังคับหรือแบบอัตโนมัตในพอร์ตใยแก้นำแสง FX เพิ่มระยะทางของใยแก้วให้ใช้งานได้ถึง 15กิโลเมตร
    ฿2,190.00
    Picture of TP-Link TL-PS310U USB  Print and Storage server อุปกรณ์แชร์การเชื่อมต่อ

    TP-Link TL-PS310U USB Print and Storage server อุปกรณ์แชร์การเชื่อมต่อ

    TP-LINK MFP และ TL-PS310U เซิร์ฟเวอร์เก็บข้อมูล เป็นการแชร์การเชื่อมต่ออุปกรณ์ USB ใช้งานที่บ้านหรือโครงข่ายในออฟฟิศ อุปกรณ์นี้เข้ากันได้กับเครื่องปริ้นท์ส่วนใหญ่และเครื่องปริ้นท์มัลติฟังก์ชั่นตามท้องตลาด และให้การใช้งานได้อย่างราบรื่นและจัดการอุปกรณ์เหล่านั้นด้วยคอมพิวเตอร์ที่เชื่อมต่อโครงข่าย ตัวอุปกรณ์ยังสามารถทำงานกับ USB ได้ถึง 4 อุปกรณ์ USB เช่น สแกนเนอร์ แฟลชไดร์ฟ ลำโพง และเว็บแคม ด้วยการเชื่อมต่อตัวเสียบ USB เซิร์ฟเวอร์ อุปกรณ์เหล่านี้ยังเข้าถึงได้จากการข้ามโครงข่ายและเข้าแบบไร้สายเมื่อเซิร์ฟเวอร์ได้ทำการเชื่อมต่อกันไวเลสเราเตอร์
    สอบถามราคานะคะ
    Picture of TP-LINK TL-SM311LS Gigabit SFP module SM อุปกรณ์เสริม

    TP-LINK TL-SM311LS Gigabit SFP module SM อุปกรณ์เสริม

    อุปกรณ์เพิ่มเติมสำหรับเชื่อมต่อกับสายใยแก้วนำแสงขนาดเล็กโหมดแนวของลำแสงอยู่เป็นจำนวนมาก ความเร็วกิกกะบิท นำไปใช้กับ TL-SG5428, TL-SL5428E, TL-SG3210/3216/3424/3424P, TL-SL3428/3452, TL-SG2216/2424, TL-SL2210WEB/2218WEB/2428WEB/2452WEB, TL-SL1351 และ MC200L
    ฿1,190.00
    Picture of TP-LINK TL-SM321A TX1550nm/RX1310nm อุปกรณ์เสริม

    TP-LINK TL-SM321A TX1550nm/RX1310nm อุปกรณ์เสริม

    ใช้งานร่วมกับ T3700 series, T2700 series, T2600 series, T2500 series, T1700 series, T1600 series, T1500 series, 2/3/5 series switches และ MC220L
    ฿2,190.00
    Picture of TP-LINK HA100 Bluetooth Music Receiver อุปกรณ์รับสัญญาณบลูทูธ

    TP-LINK HA100 Bluetooth Music Receiver อุปกรณ์รับสัญญาณบลูทูธ

    HA100 ฟังเพลงจาก smartphone/tablet ผ่านระบบ Bluetooth ไปยังลำโพงของท่าน สามารถเชื่อมต่อผ่าน Bluetooth หรือระบบ NFC บนอุปกรณ์ของคุณไปยัง HA100 เชื่อมต่อกับลำโพงผ่านสาย AUX หรือ 3.5mm to RCA ส่งได้ไกลสุด 20 meters (66 ฟุต) แบบระยะแนวตรงหรือภายในระยะพื้นที่นั้น Bluetooth 4.1 ใช้งานกับระบบ A2DP stereo Bluetooth ได้ทั้งหมด ตัวรับสัญญาณนี้จะบันทึกข้อมูลที่ต่างกันของแต่ละอุปกรณ์ได้สูงสุดถึง 8 อุปกรณ์
    ฿1,290.00
    ฟิลเตอร์ Close
    Min: ฿0.00 Max: ฿2,190.00
    ฿0 ฿2190
    ผู้ผลิต