ค้นหา
ภาษาไทย
ทุกประเภท
    เมนู ปิด

    TP-LINK T2600G-28TS(TL-SG3424) 24-port Gigabit L2 สวิตซ์ฮับ

    ผู้ผลิต: TP-LINK
    JetStream T2600G-28TS ของ TP-Link มีคุณสมบัติ L2 และ L2 + ประสิทธิภาพสูง เช่นการกำหนดเส้นทางแบบสแตติก ระดับองค์กรการรักษาความปลอดภัยขั้นสูงและชุดคุณลักษณะของ ISP ฟังก์ชั่น IP-MAC-Port Binding (IMPB) และ Access Control List (ACL) ช่วยป้องกันสัญญาณแทรก, โจมตี ARP และ Denial-of-Service (DoS) เป็นต้น คุณภาพของบริการ (QoS, L2 to L4) ช่วยเพิ่มการรับส่งข้อมูล ความสามารถในการจัดการเพื่อให้ข้อมูลของคุณราบรื่นและจัดส่งข้อมูลได้เร็วขึ้น ฟังก์ชัน OAM และ DDM ช่วยอำนวยความสะดวกในการจัดการเครือข่าย
    หน่วย: เครื่อง/Set
    ฿9,690.00
    i h
    Brand TPLINK
    Model TL-SG3424
    Network Interface x24 10/100/1000Mbps RJ45 Ports (Auto Negotiation/Auto MDI/MDIX) 
    x4 Combo 100/1000Mbps SFP Slots 
    x1 Console Port
    Standards and Protocols IEEE 802.3i, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE802.3z, 
    IEEE 802.3ad, IEEE 802.3x, IEEE 802.1d, IEEE 802.1s, 
    IEEE 802.1w, IEEE 802.1q, IEEE 802.1x, IEEE 802.1p
    Switching Capacity 48Gbps
    Forwarding Rate 35.7Mpps
    Management Web-based GUI and CLI management 
    SNMP v1/v2c/v3,compatible with public MIBs and TP-LINK private MIBs 
    RMON (1, 2, 3, 9 groups) 
    DHCP/BOOTP Client,DHCP Snooping,DHCP Option82 
    CPU Monitoring 
    Port Mirroring 
    Time Setting: SNTP 
    Integrated NDP/NTDP feature 
    Firmware Upgrade: TFTP & Web 
    System Diagnose: VCT 
    SYSLOG & Public MIBS
    Fan Quantity Operating Temperature: 0°C~40°C (32°F~104°F)
    PoE Operating Humidity: 10%~90% non-condensing
    Power Supply Power Supply : 100~240VAC, 50/60Hz 
    Power Consumption : Maximum: 23.3W (220V/50Hz)
    Power Consumption Storage Temperature: -40°C~70°C (-40°F~158°F)
    Certifications CE, FCC, RoHS
    Dimensions 17.32*8.7*1.73 in.(440*220*44 mm)
    Package Contents Switch 
    Power Cord 
    Quick Installation Guide 
    Resource CD 
    Rackmount Kit 
    Rubber Feet
      IP-MAC-Port-VID Binding 
    IEEE 802.1X Port/MAC Based authentication, Radius,Guest VLAN 
    DoS Defence 
    Dynamic ARP inspection (DAI) 
    SSH v1/v2 
    SSL v2/v3/TLSv1 
    Port Security 
    Broadcast/Multicast/Unknown-unicast Storm Control
      Network Media 
    10BASE-T: UTP category 3, 4, 5 cable (maximum 100m) 
    100BASE-TX/1000Base-T: UTP category 5, 5e or above cable (maximum 100m) 
    100BASE-FX:MMF,SMF 
    1000BASE-X: MMF, SMF 

    Fan Quantity : Fanless
      8k

    0.0 0
    เขียนรีวิว ปิด
    • Only registered users can write reviews
    *
    *
    • แย่
    • ดีมาก
    *
    *
    *
    Brand TPLINK
    Model TL-SG3424
    Network Interface x24 10/100/1000Mbps RJ45 Ports (Auto Negotiation/Auto MDI/MDIX) 
    x4 Combo 100/1000Mbps SFP Slots 
    x1 Console Port
    Standards and Protocols IEEE 802.3i, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE802.3z, 
    IEEE 802.3ad, IEEE 802.3x, IEEE 802.1d, IEEE 802.1s, 
    IEEE 802.1w, IEEE 802.1q, IEEE 802.1x, IEEE 802.1p
    Switching Capacity 48Gbps
    Forwarding Rate 35.7Mpps
    Management Web-based GUI and CLI management 
    SNMP v1/v2c/v3,compatible with public MIBs and TP-LINK private MIBs 
    RMON (1, 2, 3, 9 groups) 
    DHCP/BOOTP Client,DHCP Snooping,DHCP Option82 
    CPU Monitoring 
    Port Mirroring 
    Time Setting: SNTP 
    Integrated NDP/NTDP feature 
    Firmware Upgrade: TFTP & Web 
    System Diagnose: VCT 
    SYSLOG & Public MIBS
    Fan Quantity Operating Temperature: 0°C~40°C (32°F~104°F)
    PoE Operating Humidity: 10%~90% non-condensing
    Power Supply Power Supply : 100~240VAC, 50/60Hz 
    Power Consumption : Maximum: 23.3W (220V/50Hz)
    Power Consumption Storage Temperature: -40°C~70°C (-40°F~158°F)
    Certifications CE, FCC, RoHS
    Dimensions 17.32*8.7*1.73 in.(440*220*44 mm)
    Package Contents Switch 
    Power Cord 
    Quick Installation Guide 
    Resource CD 
    Rackmount Kit 
    Rubber Feet
      IP-MAC-Port-VID Binding 
    IEEE 802.1X Port/MAC Based authentication, Radius,Guest VLAN 
    DoS Defence 
    Dynamic ARP inspection (DAI) 
    SSH v1/v2 
    SSL v2/v3/TLSv1 
    Port Security 
    Broadcast/Multicast/Unknown-unicast Storm Control
      Network Media 
    10BASE-T: UTP category 3, 4, 5 cable (maximum 100m) 
    100BASE-TX/1000Base-T: UTP category 5, 5e or above cable (maximum 100m) 
    100BASE-FX:MMF,SMF 
    1000BASE-X: MMF, SMF 

    Fan Quantity : Fanless
      8k

    แท็ก